lỚp 6a1 cỦa chÚng mÌnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ký ức của tôi với 2 chú chó nuôi, 2 ng` bạn mà tôi không bao giờ quên

Go down

Ký ức của tôi với 2 chú chó nuôi, 2 ng` bạn mà tôi không bao giờ quên Empty Ký ức của tôi với 2 chú chó nuôi, 2 ng` bạn mà tôi không bao giờ quên

Bài gửi  pÉ kUn tÌnh bẠn mÃi mÃi Sun Nov 06, 2011 5:58 pm

hồi cấp 1 tui học xog hay về nhà bác tui ăn cơm và ngủ bủi trưa vì nhà bác ý ở gần trg` cấp 1. Hôm đoá tui về nhà bác tôi nhìn thấy nhà bác coá nuôi 1 chú chó rất dễ thương đoá là 1 chú chó con mà nhà bác ms mua sáng hôm đoá tui chạy đến chơi vs chú chó đoá .Tôi đặt tên choa chú là Ky, thế rùi ngày qua ngày tui và chú như 2 ng` bạn thân ngày ngày tui dắt chú đi dạo quanh xóm mấy đứa luv tui hay đy quá đoá thấy chú và lun miệng khen chú chó nhà bác tôi là dễ thương .Thế rùi vào 1 ngày nọ , vào 1 hôm trời nắng to. Tôi đy ôn đội tuyển về và lúc về tui luôn miệng noái ky.. ky..ky ơi nhưng tui hem thấy chú ra chào đón tôi . Tôi chờ ky và đy tìm ky nhưng hem thấy ky về và từ đoá tui cx đã bít là tui đã thật sự mất 1 ng` bạn nhỏ là động vật tôi đã khóc rất nhìu và mog ky trở về vs tui nhưng tui hem thấy ky về nữa ......
Khoảng 1 tháng sau bác tôi lại mua 1 chú chó nữa , noá mập mập dễ thương nên tôi đặt tên noá là milu. milu là 1 chú chó rất thông minh và đáng iu , giống ky, milu cx chơi thân vs tui lém .Nhưng 1 điều nữa mà tui h0k thể tưởng tượng đc đoá là vào 1 ngày mùa đông lạnh , tôi đã bị ốm trong khi nhà bác tôi đang chuẩn bị xây nhà . Vì ốm nên tôi h0k thể đy học đc phải nghỉ ở nhà, ở nhà 1 mik` chán lém cứ mún đy học để đc nhìn thấy milu và chơi vs chú .... Sau 1 tuần nghỉ học tôi đã khỏi ốm và đy học trở lại . Lúc tôi đến nhà bác tôi 1 điều mà tôi thấy ngạc nhin là nhà bác tôi giờ đã phá ra để xây nhà ms . Tôi h0k nhìn thấy milu đâu tui lìn hỏi bác là milu đâu rùi . Bác trả lời tôi :
- Bác cho milu choa bạn chị vịt( chị con bác) rùi !!! Bác sợ nhà bác xây nhà , ai cx bận hem để tâm tới noá , noá sẽ đói nên bác cho milu cho nhà a Khương bạn chị Vịt oy`.Để anh Khương a ý nuôi milu......
Tôi nghe xog câu bác noái tôi cảm thấy rất bùn vì đã mất đy thêm 1 ng` bạn tốt
Nếu bây giờ milu và Ky ở đâu nghe đc tôi noái câu này noá sẽ nhớ đến ng` bạn đã chơi vs noá rất thân . Mũi buổi chiều hay đưa 2 chú đoá đy chơi quanh xóm , choa chú ăn mũi buổi ..... milu và ky ơi , chị nhớ 2 e nhìu nếu 2 em nghe thấy lời chị noái thì hãy quay về đây vs chị nhá!!!!........... Chị nhớ 2 e rất nhìu
Gửi tới bạn đọc iu thú nuôi và 2 chú chó của tôi : milu và ky
Chị sẽ luôn luôn nhớ đến 2 em,2 chú chó cưng của chị !!!!!
pÉ kUn tÌnh bẠn mÃi mÃi
pÉ kUn tÌnh bẠn mÃi mÃi